| độ dày | 85/100mm |
|---|---|
| Cài đặt | dễ |
| Chức năng | Sự riêng tư |
| Lợi thế | Bền bỉ |
| Chất liệu khung | Hợp kim nhôm |
| Lợi thế | Bền bỉ |
|---|---|
| Thiết kế | tùy chỉnh |
| độ dày | 85/100mm |
| Cài đặt | dễ |
| Chất liệu khung | Hợp kim nhôm |
| Cài đặt | dễ |
|---|---|
| Chức năng | Sự riêng tư |
| Lợi thế | Bền bỉ |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Nhà, văn phòng, khách sạn, nhà hàng |
| Color | Customized |
|---|---|
| Style | Modern |
| Material | Aluminum Alloy |
| Type | Movable |
| Size | Customized |
| Phong cách | Hiện đại |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Kiểu | có thể di chuyển được |
| Chức năng | Sự riêng tư |
| Thiết kế | tùy chỉnh |
| Cài đặt | Dễ |
|---|---|
| Ứng dụng | Nhà, văn phòng, khách sạn, nhà hàng |
| Phong cách | Hiện đại |
| Chất liệu khung | Hợp kim nhôm |
| độ dày | 85/100mm |
| Chức năng | Quyền riêng tư |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Nhà, văn phòng, khách sạn, nhà hàng |
| Thiết kế | tùy chỉnh |
| Chất liệu khung | Hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Nhà, văn phòng, khách sạn, nhà hàng |
|---|---|
| Chức năng | Quyền riêng tư |
| Cài đặt | Dễ |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Lợi thế | Bền bỉ |
| Chức năng | Quyền riêng tư |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Lợi thế | Bền bỉ |
| Thiết kế | tùy chỉnh |
| Kiểu | có thể di chuyển được |
| Ứng dụng | Nhà, văn phòng, khách sạn, nhà hàng |
|---|---|
| độ dày | 85/100mm |
| Lợi thế | Bền bỉ |
| Thiết kế | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |