| Sử dụng | Thích hợp cho khách sạn, phòng hội nghị, văn phòng, vv. |
|---|---|
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Tùy chỉnh | Kích thước, màu sắc, kết thúc, thiết kế có thể được tùy chỉnh |
| Chống cháy | Hạng A |
| Phụ kiện | Đường ray, cuộn, tay cầm, khóa, vv |
|---|---|
| Kết thúc. | Chất có chất anodized, bột hoặc hạt gỗ |
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
| Độ dày | 80mm |
| Phụ kiện | Đường ray, cuộn, tay cầm, khóa, vv |
|---|---|
| Kết thúc. | Chất có chất anodized, bột hoặc hạt gỗ |
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
| Độ dày | 85-100mm |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
|---|---|
| Cài đặt | Dễ cài đặt |
| Sử dụng | Thích hợp cho không gian văn phòng và thương mại |
| Bảo hành | 3-5 năm |
| Chất liệu bề mặt | Nhôm + kính cường lực |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
|---|---|
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| cách âm | Lên đến 50dB |
| Phụ kiện | Đường ray, cuộn, tay cầm, khóa, vv |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
|---|---|
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Độ dày | 100mm |
| Sử dụng | Thích hợp cho khách sạn, phòng hội nghị, văn phòng, vv. |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Phụ kiện | Đường ray, cuộn, tay cầm, khóa, vv |
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Độ dày | 85mm |
|---|---|
| cách âm | 35-45dB |
| Loại | có thể tháo rời |
| Chức năng | Kháng âm, chống cháy, ngăn chắn linh hoạt |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm |
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
|---|---|
| Phương pháp lắp đặt | treo |
| Ứng dụng | Văn phòng, Phòng họp, Studio |
| Hiệu suất âm thanh | NRC 0,85 |
| Trọng lượng | 25kg/m2 |
| Chiều rộng | 610mm |
|---|---|
| cách âm | Hơn 40dB |
| Không thấm nước | Vâng. |
| Hiệu suất | Khả năng làm việc tốt |
| Mẫu | Có sẵn |