| Chất liệu khung | 6063-T6 Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Lợi thế | Không có đường sàn |
| Nhãn trên và dưới | Cao su đệm hai |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Lợi thế | Không có đường sàn |
|---|---|
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Kiểu | có thể di chuyển được |
| Xếp hạng lửa | LỚP A |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Advantage | Free Of Floor Track |
|---|---|
| Type | Movable |
| Feature | Foldable |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Top And Bottom Seal | Double Seal Rubber |
| Nhãn trên và dưới | Cao su đệm hai |
|---|---|
| Xếp hạng lửa | LỚP A |
| Kiểu | có thể di chuyển được |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Chất liệu khung | 6063-T6 Hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
|---|---|
| Nhãn trên và dưới | Cao su đệm hai |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Heigth | 2000-6000mm |
| Chất liệu khung | 6063-T6 Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| Lợi thế | Không có đường sàn |
| Nhãn trên và dưới | Cao su đệm hai |
| Kiểu | Di chuyển |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Xếp hạng lửa | Lớp A. |
| Lợi thế | Không có đường sàn |
| Nhãn trên và dưới | Cao su đệm hai |
| Chất liệu khung | 6063-T6 Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Heigth | 2000-6000mm |
| Xếp hạng lửa | Lớp A. |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
|---|---|
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Nhãn trên và dưới | Cao su đệm hai |
| Chất liệu khung | 6063-T6 Hợp kim nhôm |
| Heigth | 2000-6000mm |
| Kiểu | Di chuyển |
|---|---|
| Nhãn trên và dưới | Cao su đệm hai |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Lợi thế | Không có đường sàn |
| Tính năng | Có thể gập lại |