| Vật liệu bề mặt | Chọn theo khách hàng |
|---|---|
| Tính năng | có thể tháo rời |
| Đặc trưng | Xây dựng đơn giản, cài đặt dễ dàng |
| Bưu kiện | Hộp Gỗ Sắt |
| Phương pháp cài đặt | vách thạch cao |
| Ứng dụng | Nhà, Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Loại | di động |
| Độ dày | 1-3mm |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Nhà, Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Loại | di động |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
| Ứng dụng | Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Loại | di động |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
| cách âm | Hơn 40dB |
|---|---|
| Hiệu suất | Khả năng làm việc tốt |
| Giấy chứng nhận | ISO, SGS |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn cấp độ A |
| BẢO TRÌ | Bảo trì thấp |
|---|---|
| Vật liệu bề mặt | Chọn theo khách hàng |
| Tính năng | có thể tháo rời |
| Phương pháp cài đặt | vách thạch cao |
| Bưu kiện | Hộp Gỗ Sắt |
| Bưu kiện | Hộp Gỗ Sắt |
|---|---|
| Tính năng | có thể tháo rời |
| Đặc trưng | Xây dựng đơn giản, cài đặt dễ dàng |
| BẢO TRÌ | Bảo trì thấp |
| Phương pháp cài đặt | vách thạch cao |
| Hiệu suất | Khả năng làm việc tốt |
|---|---|
| Mẫu | Có sẵn |
| Bảng mặt | 4.5mm Calcium silicate board |
| cách âm | Hơn 40dB |
| Tiết kiệm năng lượng | 96%Bảng tiết kiệm năng lượng |
| Ứng dụng | Nhà, Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
|---|---|
| Phong cách | Hiện đại |
| Chức năng | Quyền riêng tư |
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |
| Loại | di động |
| Kiểu | Di chuyển |
|---|---|
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Vật liệu khung | Hợp kim nhôm |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |