| Bề mặt | Đệm vải cứng |
|---|---|
| Phương pháp lắp đặt | treo |
| Ứng dụng | Văn phòng, Phòng họp, Studio |
| Hiệu suất âm thanh | NRC 0,85 |
| Trọng lượng | 25kg/m2 |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
|---|---|
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Loại | di động |
| Chiều rộng bảng điều khiển | 600-1200mm |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Tính năng | Có thể gập lại |
|---|---|
| Nhãn trên và dưới | Cao su đệm hai |
| Chiều rộng | 500-1228 mm |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
|---|---|
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Loại | di động |
| Chiều rộng bảng điều khiển | 600-1200mm |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Xếp hạng lửa | Lớp A. |
|---|---|
| Ứng dụng | Văn phòng, Phòng họp, Studio |
| Kiểu | Di chuyển |
| Độ bền | Cao |
| Chất liệu khung | Hợp kim nhôm |
| Chất liệu khung | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Ứng dụng | Văn phòng, Phòng họp, Studio |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| Độ bền | Cao |
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
| Chất liệu khung | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Chống cháy | Đúng |
| Cách sử dụng | Thích hợp cho không gian văn phòng và thương mại |
| Vật liệu bề mặt | Nhôm hoặc kính cường lực |
| Nguyên vật liệu | Nhôm hoặc thủy tinh anodized |
| Cách sử dụng | Khách sạn hoặc nhà hàng hoặc những người khác |
|---|---|
| Độ bền | Cao |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Xếp hạng lửa | Lớp A |
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
|---|---|
| Đánh giá lửa | Lớp A |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| KÍCH CỠ | Kích thước tùy chỉnh |
| Hệ thống niêm phong | từ tính hoặc cơ khí |
| KÍCH CỠ | Kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Bề mặt | Ván MDF |
| Đánh giá lửa | Lớp A |
| Hoạt động | Thủ công |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |