| Kiểu | Di chuyển |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Xếp hạng lửa | Lớp A. |
| Lợi thế | Không có đường sàn |
| Nhãn trên và dưới | Cao su đệm hai |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
|---|---|
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Chống cháy | Hạng A |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
|---|---|
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Độ dày | 100mm |
| Sử dụng | Thích hợp cho khách sạn, phòng hội nghị, văn phòng, vv. |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Phụ kiện | Đường ray, cuộn, tay cầm, khóa, vv |
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Nhãn trên và dưới | Cao su đệm hai |
|---|---|
| Sử dụng | Nhà hàng hoặc văn phòng |
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Vật liệu khung | 6063-T6 Hợp kim nhôm |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| chiều cao | 2000-6000mm |
|---|---|
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Chiều cao tối đa | 15m |
| Chiều rộng bảng điều khiển | 600mm-1200mm |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
|---|---|
| Chiều cao | Tiêu chuẩn 2,5m, tùy chỉnh |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Tùy chỉnh | Kích thước, màu sắc, kết thúc, thiết kế có thể được tùy chỉnh |
| Bảo hành | 5 năm |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
|---|---|
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Surface | MDF |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Fire Rating | Class A |
|---|---|
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Feature | Acoustic |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Surface | MDF |
|---|---|
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |