| Màu sắc | Rõ rồi. |
|---|---|
| Vật liệu khung | Nhôm |
| Chiều rộng | Có thể tùy chỉnh |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| chống cháy | Không. |
| Chiều cao | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ dày | 10MM |
| Tính minh bạch | Màn thông minh |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| Màu sắc | Rõ rồi. |
| Tùy chỉnh | Kích thước, màu sắc, kết thúc, thiết kế có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| Chống cháy | Hạng A |
| cách âm | Lên đến 50dB |
| Bảo hành | 5 năm |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
|---|---|
| Độ dày | 10MM |
| chống cháy | Không. |
| Màu sắc | Rõ rồi. |
| Thiết kế | Kiểu dáng đẹp/Hiện đại |
| Sử dụng | Thích hợp cho khách sạn, phòng hội nghị, văn phòng, vv. |
|---|---|
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Tùy chỉnh | Kích thước, màu sắc, kết thúc, thiết kế có thể được tùy chỉnh |
| Chống cháy | Hạng A |
| Kết thúc. | Chất có chất anodized, bột hoặc hạt gỗ |
|---|---|
| Phụ kiện | Đường ray, cuộn, tay cầm, khóa, vv |
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
| Chống cháy | Hạng A |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ dày | 80mm |
| cách âm | Lên đến 50dB |
| Chống cháy | Hạng A |
| Sử dụng | Thích hợp cho khách sạn, phòng hội nghị, văn phòng, vv. |
| chi tiết đóng gói | Xuất khẩu thùng carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 7-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, L/C, D/A, D/P, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | 2000 mét vuông mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| BẢO TRÌ | Mức độ bảo trì thấp |
|---|---|
| Môi trường thân thiện | Được làm bằng vật liệu thân thiện với môi trường |
| Độ bền | Mãi lâu |
| Sự linh hoạt | Có thể điều chỉnh và có thể gập lại |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| Sử dụng | Thích hợp cho không gian văn phòng và thương mại |
|---|---|
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |
| Chất liệu bề mặt | Nhôm + kính cường lực |
| chất chống cháy | Min 60-120 phút |
| Bảo hành | 3-5 năm |