| Sử dụng | Cách nhiệt khu vực |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Độ chính xác cao tùy chỉnh tường di chuyển phòng văn phòng nhà hàng có thể hoạt động có thể đóng mở |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |
| danh mục sản phẩm | vách ngăn di động |
| Chức năng | đa mục đích |
| Chức năng | đa mục đích |
|---|---|
| bãi đậu xe | Xếp chồng ở một đầu hoặc cả hai đầu |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Chất lượng | đảm bảo |
| Ứng dụng | Nhà bếp, Phòng khách, Phòng ngủ, Phòng ăn, Hội trường |
| Dịch vụ | OEM ODM |
|---|---|
| Chiều cao | 2000-6000mm |
| Chất lượng | đảm bảo |
| Đóng bảng điều khiển cuối | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Chất lượng | đảm bảo |
|---|---|
| bãi đậu xe | Xếp chồng ở một đầu hoặc cả hai đầu |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Sử dụng | Cách nhiệt khu vực |
| Ứng dụng | Nhà bếp, Phòng khách, Phòng ngủ, Phòng ăn, Hội trường |
| Tên | vách ngăn di động |
|---|---|
| Sử dụng chung | nội thất thương mại |
| Sự xuất hiện | Sự xuất hiện |
| Chức năng | đa mục đích |
| Chất lượng | đảm bảo |
| Door within door or not | Decided By Customer |
|---|---|
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Feature | Acoustic |
| Fire Rating | Class A |
|---|---|
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Feature | Acoustic |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Surface | MDF |
|---|---|
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
|---|---|
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| Tính năng | Âm học |
| Đánh giá lửa | Lớp A |
| Cách âm | Lên tới 43-50dB |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
|---|---|
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Surface | MDF |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Track System | Aluminum Track With Roller |