| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Phụ kiện | Đường ray, cuộn, tay cầm, khóa, vv |
| Chống cháy | Lớp A |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Sử dụng | Phòng tiệc / Phòng hội nghị / Không gian sự kiện |
|---|---|
| Phong cách thiết kế | Hiện đại/Đơn giản/Đẹp |
| Phụ kiện | Đường ray/Con lăn/Dải niêm phong |
| Xét bề mặt | Sơn tĩnh điện/Sơn |
| Chức năng | Phân vùng/Phân chia không gian |
| BẢO TRÌ | Bảo trì thấp |
|---|---|
| Vật liệu bề mặt | Chọn theo khách hàng |
| Tính năng | có thể tháo rời |
| Phương pháp cài đặt | vách thạch cao |
| Bưu kiện | Hộp Gỗ Sắt |
| Loại | di động |
|---|---|
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Vật liệu khung | 6063-T6 Hợp kim nhôm |
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Sử dụng | Nhà hàng hoặc văn phòng |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
|---|---|
| Phương pháp cài đặt | Treo |
| Thiết kế | Mô-đun |
| Xếp hạng lửa | Lớp A |
| Cách sử dụng | Khách sạn hoặc nhà hàng hoặc những người khác |
| đánh giá lửa | Hạng A |
|---|---|
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
| Hệ thống niêm phong | Máy từ tính hoặc cơ khí |
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
| chiều cao | 2000-6000mm |
| đánh giá lửa | Hạng A |
|---|---|
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
| Hệ thống niêm phong | Máy từ tính hoặc cơ khí |
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
| chiều cao | 2000-6000mm |
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
|---|---|
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Bề mặt | ván MDF |
| chiều cao | 2000-6000mm |
|---|---|
| Đóng bảng điều khiển cuối | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |
| Khóa bảng cuối cùng | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
| Hiệu suất | Khả năng làm việc tốt |
|---|---|
| Mẫu | Có sẵn |
| Bảng mặt | 4.5mm Calcium silicate board |
| cách âm | Hơn 40dB |
| Tiết kiệm năng lượng | 96%Bảng tiết kiệm năng lượng |