| Feature | Acoustic |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Fire Rating | Class A |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Surface | MDF Board |
|---|---|
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers, Etc. |
| Panel Surface | Melamine, Fabric, Leather, Or Wood Veneer |
| Size | Customized Size |
| Fire Rating | Class A |
| Hệ thống niêm phong | từ tính hoặc cơ khí |
|---|---|
| Hoạt động | Thủ công |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Bề mặt | Ván MDF |
| Hệ thống niêm phong | từ tính hoặc cơ khí |
|---|---|
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
| Xếp hạng lửa | LỚP A |
| Bề mặt | Ván MDF |
| Hoạt động | Thủ công |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
|---|---|
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Surface | MDF |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
|---|---|
| Heigth | 2000-6000mm |
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Xếp hạng lửa | Lớp A. |
| Nhãn trên và dưới | Cao su đệm hai |
| Lợi thế | Không có đường sàn |
|---|---|
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Kiểu | có thể di chuyển được |
| Xếp hạng lửa | LỚP A |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Material | Aluminum Frame And Soundproof Fabric Panel |
|---|---|
| Panel Surface | Melamine, Fabric, Leather, Or Wood Veneer |
| Surface | MDF Board |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers, Etc. |
| Sealing System | Magnetic Or Mechanical |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
|---|---|
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Fire Rating | Class A |
| Feature | Acoustic |
| Fire Rating | Class A |
|---|---|
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Feature | Acoustic |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |