| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Sử dụng | Khách sạn, trung tâm hội nghị |
| Độ dày | 100mm |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
|---|---|
| Phạm vi hợp đồng | 22,5 mm |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Sử dụng | Phòng họp |
| Trọng lượng | 28-38 |
| Mức độ cách âm | 45dB |
|---|---|
| Mức độ chống cháy | B1 |
| Vật liệu | Khung nhôm + Kính/Bảng điều khiển |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Cài đặt | Nhanh chóng và dễ dàng |
| Mức độ cách âm | 45dB |
|---|---|
| Mức độ chống cháy | B1 |
| Vật liệu | Khung nhôm + Kính/Bảng điều khiển |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Cài đặt | Nhanh chóng và dễ dàng |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Cài đặt | Nhanh chóng và dễ dàng |
| Độ dày | 85mm/100mm |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| đánh giá lửa | Hạng A |
|---|---|
| Bề mặt | ván MDF |
| Trọng lượng | 28-38 |
| Độ dày | 80mm |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Chống cháy | Hạng A |
|---|---|
| Sự linh hoạt | Có thể điều chỉnh và có thể gập lại |
| Độ bền | Mãi lâu |
| Sự linh hoạt | Thích hợp cho các sự kiện và không gian khác nhau |
| cách âm | Tốt lắm. |
| Installation | Quick And Easy |
|---|---|
| Size | Customizable |
| Customization | Available |
| Surface Finish | Powder Coating/Painting |
| Function | Partition/Divide Space |
| Sử dụng | Phòng tiệc / Phòng hội nghị / Không gian sự kiện |
|---|---|
| Phong cách thiết kế | Hiện đại/Đơn giản/Đẹp |
| Phụ kiện | Đường ray/Con lăn/Dải niêm phong |
| Xét bề mặt | Sơn tĩnh điện/Sơn |
| Chức năng | Phân vùng/Phân chia không gian |
| Tính năng | Âm học |
|---|---|
| Khóa bảng cuối cùng | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
| Xếp hạng lửa | Lớp A. |
| Cách âm | Lên tới 43-50dB |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |