| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Chức năng | Kháng âm, chống cháy, ngăn chắn linh hoạt |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Khách sạn, văn phòng, phòng hội thảo, phòng triển lãm, v.v. |
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
| Kiểu | có thể tháo rời |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, văn phòng, phòng hội thảo, phòng triển lãm, v.v. |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Chức năng | Kháng âm, chống cháy, ngăn chắn linh hoạt |
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
| Sử dụng | Phòng họp |
|---|---|
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
| Trọng lượng | 28-38 |
| Bề mặt | ván MDF |
| Sử dụng | Phòng họp |
|---|---|
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
| Bề mặt | ván MDF |
| Phạm vi hợp đồng | 22,5 mm |
| Sử dụng | Khách sạn, trung tâm hội nghị |
|---|---|
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
| Bề mặt | ván MDF |
| Hoạt động | Bằng tay hoặc điện |
| Sử dụng | Phòng họp |
|---|---|
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
| Trọng lượng | 28-38 |
| Bề mặt | ván MDF |
| Tính năng | có thể tháo rời |
|---|---|
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm |
| Độ dày | 85mm |
| Ứng dụng | Khách sạn, văn phòng, phòng hội thảo, phòng triển lãm, v.v. |
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |
| Sử dụng | Phòng họp |
|---|---|
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
| Bề mặt | ván MDF |
| Phạm vi hợp đồng | 22,5 mm |
| Chức năng | Kháng âm, chống cháy, ngăn chắn linh hoạt |
|---|---|
| cách âm | 35-45dB |
| Loại | có thể tháo rời |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
| Material | Aluminum Alloy Frame |
|---|---|
| Application | Hotel,Office, Conference Room, Exhibition Hall, Etc. |
| Feature | Demountable |
| Color | Customizable |
| Type | Removable |