| Tính linh hoạt | Có thể điều chỉnh và có thể gập lại |
|---|---|
| Màu sắc | Màu sắc khác nhau có sẵn |
| Tùy chỉnh | Có thể được tùy chỉnh với Logo hoặc thiết kế của công ty |
| Tính linh hoạt | Thích hợp cho các sự kiện và không gian khác nhau |
| Cài đặt | Dễ dàng và nhanh chóng |
| Loại | di động |
|---|---|
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Vật liệu khung | 6063-T6 Hợp kim nhôm |
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Sử dụng | Nhà hàng hoặc văn phòng |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
|---|---|
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Loại | di động |
| Chiều rộng bảng điều khiển | 600-1200mm |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
|---|---|
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Loại | di động |
| Chiều rộng bảng điều khiển | 600-1200mm |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Trọng lượng | 28-38 |
|---|---|
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| chiều cao | 2000-6000mm |
| Cài đặt | Dễ dàng cài đặt |
|---|---|
| Vật liệu bề mặt | Nhôm hoặc kính cường lực |
| Phong cách thiết kế | hiện đại, hiện đại |
| Cách sử dụng | Thích hợp cho không gian văn phòng và thương mại |
| Chất liệu khung | Hợp kim nhôm |
| Lợi thế | Không có đường sàn |
|---|---|
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Kiểu | có thể di chuyển được |
| Xếp hạng lửa | LỚP A |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Chất liệu khung | 6063-T6 Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Lợi thế | Không có đường sàn |
| Nhãn trên và dưới | Cao su đệm hai |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Cài đặt | Dễ cài đặt |
|---|---|
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| cách âm | Tối đa 53 |
| Công nghệ | Nước Ý |
| Vật liệu bề mặt | Nhôm hoặc kính cường lực |
|---|---|
| Chất liệu khung | Hợp kim nhôm |
| Cách sử dụng | Thích hợp cho không gian văn phòng và thương mại |
| Chống cháy | Đúng |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |