| Mức độ cách âm | 45dB |
|---|---|
| Mức độ chống cháy | B1 |
| Vật liệu | Khung nhôm + Kính/Bảng điều khiển |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Cài đặt | Nhanh chóng và dễ dàng |
| Ứng dụng | Nhà, Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Loại | di động |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
|---|---|
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Loại | di động |
| Chiều rộng bảng điều khiển | 600-1200mm |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Ứng dụng | Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Loại | di động |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
| Mức độ cách âm | 45dB |
|---|---|
| Mức độ chống cháy | B1 |
| Vật liệu | Khung nhôm + Kính/Bảng điều khiển |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Cài đặt | Nhanh chóng và dễ dàng |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
|---|---|
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| Tính năng | Âm học |
| Đánh giá lửa | Lớp A |
| Cách âm | Lên tới 43-50dB |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
|---|---|
| Feature | Acoustic |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Surface | MDF |
| Door within door or not | Decided By Customer |
|---|---|
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Feature | Acoustic |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
|---|---|
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Surface | MDF |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Cách sử dụng | Khách sạn hoặc nhà hàng hoặc những người khác |
|---|---|
| Độ bền | Cao |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Xếp hạng lửa | Lớp A |