| Độ dày | 80mm |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| chiều cao | 2000-6000mm |
| Phạm vi hợp đồng | 22,5 mm |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Chức năng | Quyền riêng tư |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | Lớp phủ bột |
| Độ dày | 1-3mm |
| Ứng dụng | Nhà, Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| Hiệu suất | Khả năng làm việc tốt |
|---|---|
| Mẫu | Có sẵn |
| Bảng mặt | 4.5mm Calcium silicate board |
| cách âm | Hơn 40dB |
| Tiết kiệm năng lượng | 96%Bảng tiết kiệm năng lượng |
| Chức năng | Quyền riêng tư |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | Lớp phủ bột |
| Ứng dụng | Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| Loại | di động |
| Kiểu | Di chuyển |
|---|---|
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Vật liệu khung | Hợp kim nhôm |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
|---|---|
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers, Etc. |
|---|---|
| Operation | Manual |
| Size | Customized Size |
| Fire Rating | Class A |
| Sealing System | Magnetic Or Mechanical |
| Panel Surface | Melamine, Fabric, Leather, Or Wood Veneer |
|---|---|
| Surface | MDF Board |
| Operation | Manual |
| Sealing System | Magnetic Or Mechanical |
| Material | Aluminum Frame And Soundproof Fabric Panel |
| Sealing System | Magnetic Or Mechanical |
|---|---|
| Panel Surface | Melamine, Fabric, Leather, Or Wood Veneer |
| Surface | MDF Board |
| Operation | Manual |
| Fire Rating | Class A |
| Kết thúc. | Chất có chất anodized, bột hoặc hạt gỗ |
|---|---|
| Phụ kiện | Đường ray, cuộn, tay cầm, khóa, vv |
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
| Chống cháy | Hạng A |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |