| Ứng dụng | Văn phòng, phòng hội nghị, phòng triển lãm, v.v. |
|---|---|
| Chiều cao | 2,5-3 mét |
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
| Mẫu | Có sẵn |
| Loại | có thể tháo rời |
| Application | Hotel,Office, Conference Room, Exhibition Hall, Etc. |
|---|---|
| Function | Soundproof, Fireproof, Flexible Partition |
| Type | Removable |
| Color | Customizable |
| Material | Aluminum Alloy Frame |
| Chức năng | Kháng âm, chống cháy, ngăn chắn linh hoạt |
|---|---|
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
| Ứng dụng | Khách sạn, văn phòng, phòng hội thảo, phòng triển lãm, v.v. |
| Chức năng | Kháng âm, chống cháy, ngăn chắn linh hoạt |
|---|---|
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Kiểu | có thể tháo rời |
| Ứng dụng | Khách sạn, văn phòng, phòng hội thảo, phòng triển lãm, v.v. |
| Ứng dụng | Khách sạn, văn phòng, phòng hội thảo, phòng triển lãm, v.v. |
|---|---|
| Tính năng | có thể tháo rời |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Kiểu | có thể tháo rời |
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
|---|---|
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm, tấm kính |
| Chức năng | Kháng âm, chống cháy, ngăn chắn linh hoạt |
| cách âm | 35-45dB |
| Chiều cao | 2,5-3 mét |
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
|---|---|
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm, tấm kính |
| Chức năng | Kháng âm, chống cháy, ngăn chắn linh hoạt |
| cách âm | 35-45dB |
| Chiều cao | 2,5-3 mét |
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
|---|---|
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm, tấm kính |
| Chức năng | Kháng âm, chống cháy, ngăn chắn linh hoạt |
| cách âm | 35-45dB |
| Chiều cao | 2,5-3 mét |
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
|---|---|
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm, tấm kính |
| Chức năng | Kháng âm, chống cháy, ngăn chắn linh hoạt |
| cách âm | 35-45dB |
| Chiều cao | 2,5-3 mét |
| Ứng dụng | Khách sạn, văn phòng, phòng hội thảo, phòng triển lãm, v.v. |
|---|---|
| Kiểu | có thể tháo rời |
| Chức năng | Kháng âm, chống cháy, ngăn chắn linh hoạt |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Tính năng | có thể tháo rời |