| Độ dày | 85mm |
|---|---|
| Loại | có thể tháo rời |
| Tính năng | có thể tháo rời |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm |
| Bảo hành | 2 năm |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ dày | 85mm |
| Bảo hành | 2 năm |
| cách âm | 35-45dB |
| Loại | có thể tháo rời |
| cách âm | 35-45dB |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, văn phòng, phòng hội thảo, phòng triển lãm, v.v. |
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
| Loại | có thể tháo rời |
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |
| Cách sử dụng | Khách sạn hoặc nhà hàng hoặc những người khác |
|---|---|
| Phương pháp cài đặt | treo |
| Kiểu | có thể di chuyển được |
| Độ bền | Cao |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
|---|---|
| bề mặt | Đệm vải cứng |
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Thiết kế | Mô-đun |
| Xếp hạng lửa | LỚP A |
| độ dày | 85/100mm |
|---|---|
| Cài đặt | dễ |
| Chức năng | Sự riêng tư |
| Lợi thế | Bền bỉ |
| Chất liệu khung | Hợp kim nhôm |
| Sử dụng | Văn phòng/Không gian thương mại |
|---|---|
| Thiết kế | Kiểu dáng đẹp/Hiện đại |
| Cài đặt | di động |
| Màu sắc | Rõ rồi. |
| chống cháy | Không. |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
|---|---|
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Chống cháy | Lớp A |
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
|---|---|
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
|---|---|
| Feature | Acoustic |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Surface | MDF |