| Chức năng | đa mục đích |
|---|---|
| Chiều rộng bảng điều khiển | 600mm-1200mm |
| Sử dụng | Cách nhiệt khu vực |
| Đóng bảng điều khiển cuối | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
| Sử dụng chung | nội thất thương mại |
| Chất lượng | đảm bảo |
|---|---|
| bãi đậu xe | Xếp chồng ở một đầu hoặc cả hai đầu |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Sử dụng | Cách nhiệt khu vực |
| Ứng dụng | Nhà bếp, Phòng khách, Phòng ngủ, Phòng ăn, Hội trường |
| chiều cao | 2000-6000mm |
|---|---|
| bãi đậu xe | Xếp chồng ở một đầu hoặc cả hai đầu |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| Tính năng | Âm học |
| Bề mặt | MDF |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Có thể được tùy chỉnh với Logo hoặc thiết kế của công ty |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm vải |
| Cài đặt | Dễ dàng và nhanh chóng |
| Sự linh hoạt | Thích hợp cho các sự kiện và không gian khác nhau |
| Sử dụng | Thích hợp cho không gian văn phòng và thương mại |
|---|---|
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |
| Chất liệu bề mặt | Nhôm + kính cường lực |
| chất chống cháy | Min 60-120 phút |
| Bảo hành | 3-5 năm |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Feature | Acoustic |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Fire Rating | Class A |
|---|---|
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Feature | Acoustic |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Surface | MDF |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
|---|---|
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Surface | MDF |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
|---|---|
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Fire Rating | Class A |
| Feature | Acoustic |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |