| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
|---|---|
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Fire Rating | Class A |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Feature | Acoustic |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Fire Rating | Class A |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Khóa bảng cuối cùng | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
|---|---|
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Bề mặt | MDF |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| cách âm | Lên tới 43-50dB |
| Tính năng | Âm học |
|---|---|
| Khóa bảng cuối cùng | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
| Xếp hạng lửa | Lớp A. |
| Cách âm | Lên tới 43-50dB |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
|---|---|
| Khóa bảng cuối cùng | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
| Tính năng | Âm học |
| Cửa trong cửa hay không | Do khách hàng quyết định |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| Cửa trong cửa hay không | Do khách hàng quyết định |
|---|---|
| Bề mặt | Mdf |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
| Tính năng | Âm học |
| Xếp hạng lửa | Lớp A. |
| Feature | Acoustic |
|---|---|
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Tính năng | Âm học |
|---|---|
| đánh giá lửa | Hạng A |
| cách âm | Lên tới 43-50dB |
| Bề mặt | MDF |
| Cửa trong cửa hay không | Do khách hàng quyết định |
| Khóa bảng cuối cùng | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
|---|---|
| Cách âm | Lên tới 43-50dB |
| Tính năng | Âm học |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| Cửa trong cửa hay không | Do khách hàng quyết định |
| Sự xuất hiện | Hiện đại |
|---|---|
| Sử dụng chung | nội thất thương mại |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Ứng dụng | Nhà bếp, Phòng khách, Phòng ngủ, Phòng ăn, Hội trường |
| Tính năng | Bền bỉ và dễ vận hành |