| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
|---|---|
| Khóa bảng cuối cùng | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
| Tính năng | Âm học |
| Cửa trong cửa hay không | Do khách hàng quyết định |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| Fire Rating | Class A |
|---|---|
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Feature | Acoustic |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Surface | MDF |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
|---|---|
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Fire Rating | Class A |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Khóa bảng cuối cùng | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
|---|---|
| Cách âm | Lên tới 43-50dB |
| Tính năng | Âm học |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| Cửa trong cửa hay không | Do khách hàng quyết định |
| Sử dụng | Thích hợp cho khách sạn, phòng hội nghị, văn phòng, vv. |
|---|---|
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Tùy chỉnh | Kích thước, màu sắc, kết thúc, thiết kế có thể được tùy chỉnh |
| Chống cháy | Hạng A |
| Sử dụng | Thích hợp cho không gian văn phòng và thương mại |
|---|---|
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |
| Chất liệu bề mặt | Nhôm + kính cường lực |
| chất chống cháy | Min 60-120 phút |
| Bảo hành | 3-5 năm |
| Sự linh hoạt | Thích hợp cho các sự kiện và không gian khác nhau |
|---|---|
| Sự linh hoạt | Có thể điều chỉnh và có thể gập lại |
| Độ bền | Mãi lâu |
| BẢO TRÌ | Mức độ bảo trì thấp |
| cách âm | Tốt lắm. |
| Sự xuất hiện | Hiện đại |
|---|---|
| Sử dụng chung | nội thất thương mại |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Ứng dụng | Nhà bếp, Phòng khách, Phòng ngủ, Phòng ăn, Hội trường |
| Tính năng | Bền bỉ và dễ vận hành |
| Chất lượng | đảm bảo |
|---|---|
| bãi đậu xe | Xếp chồng ở một đầu hoặc cả hai đầu |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Sử dụng | Cách nhiệt khu vực |
| Ứng dụng | Nhà bếp, Phòng khách, Phòng ngủ, Phòng ăn, Hội trường |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
|---|---|
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Feature | Acoustic |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Fire Rating | Class A |