| Chức năng | đa mục đích |
|---|---|
| Chiều rộng bảng điều khiển | 600mm-1200mm |
| Sử dụng | Cách nhiệt khu vực |
| Đóng bảng điều khiển cuối | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
| Sử dụng chung | nội thất thương mại |
| Tùy chỉnh | Kích thước, màu sắc, kết thúc, thiết kế có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| Chống cháy | Hạng A |
| cách âm | Lên đến 50dB |
| Bảo hành | 5 năm |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
|---|---|
| Bảo hành | 5 năm |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Tùy chỉnh | Kích thước, màu sắc, kết thúc, thiết kế có thể được tùy chỉnh |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Bảo hành | 3-5 năm |
|---|---|
| Cách ly âm thanh | STC 42-48 Db |
| Chất liệu bề mặt | Nhôm + kính cường lực |
| cách âm | Tối đa 53 |
| Vật liệu | Nhôm và kính anodized |
| BẢO TRÌ | Mức độ bảo trì thấp |
|---|---|
| Môi trường thân thiện | Được làm bằng vật liệu thân thiện với môi trường |
| Độ bền | Mãi lâu |
| Sự linh hoạt | Có thể điều chỉnh và có thể gập lại |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| chi tiết đóng gói | Xuất khẩu thùng carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 7-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, L/C, D/A, D/P, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | 2000 mét vuông mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Chức năng | đa mục đích |
|---|---|
| bãi đậu xe | Xếp chồng ở một đầu hoặc cả hai đầu |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Chất lượng | đảm bảo |
| Ứng dụng | Nhà bếp, Phòng khách, Phòng ngủ, Phòng ăn, Hội trường |
| Dịch vụ | OEM ODM |
|---|---|
| Chiều cao | 2000-6000mm |
| Chất lượng | đảm bảo |
| Đóng bảng điều khiển cuối | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Tên | vách ngăn di động |
|---|---|
| Sử dụng chung | nội thất thương mại |
| Sự xuất hiện | Sự xuất hiện |
| Chức năng | đa mục đích |
| Chất lượng | đảm bảo |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
|---|---|
| Feature | Acoustic |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Surface | MDF |