| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
|---|---|
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm, tấm kính |
| Chức năng | Kháng âm, chống cháy, ngăn chắn linh hoạt |
| cách âm | 35-45dB |
| Chiều cao | 2,5-3 mét |
| Ứng dụng | Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Loại | di động |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
|---|---|
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm, tấm kính |
| Chức năng | Kháng âm, chống cháy, ngăn chắn linh hoạt |
| cách âm | 35-45dB |
| Chiều cao | 2,5-3 mét |
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
|---|---|
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm, tấm kính |
| Chức năng | Kháng âm, chống cháy, ngăn chắn linh hoạt |
| cách âm | 35-45dB |
| Chiều cao | 2,5-3 mét |
| Tùy chỉnh | Kích thước, màu sắc, kết thúc, thiết kế có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| Bảo hành | 5 năm |
| Sử dụng | Thích hợp cho khách sạn, phòng hội nghị, văn phòng, vv. |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Kết thúc. | Chất có chất anodized, bột hoặc hạt gỗ |
| Độ dày | 85mm |
|---|---|
| cách âm | 35-45dB |
| Loại | có thể tháo rời |
| Chức năng | Kháng âm, chống cháy, ngăn chắn linh hoạt |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
|---|---|
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Chống cháy | Hạng A |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
| Chống cháy | Hạng A |
|---|---|
| Kết thúc. | Chất có chất anodized, bột hoặc hạt gỗ |
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Ứng dụng | Nhà, Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
|---|---|
| Phong cách | Hiện đại |
| Chức năng | Quyền riêng tư |
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |
| Loại | di động |
| Kiểu | Di chuyển |
|---|---|
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Vật liệu khung | Hợp kim nhôm |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |