| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Phụ kiện | Đường ray, cuộn, tay cầm, khóa, vv |
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| cách âm | Hơn 40dB |
|---|---|
| Hiệu suất | Khả năng làm việc tốt |
| Giấy chứng nhận | ISO, SGS |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn cấp độ A |
| Hiệu suất | Khả năng làm việc tốt |
|---|---|
| Mẫu | Có sẵn |
| Bảng mặt | 4.5mm Calcium silicate board |
| cách âm | Hơn 40dB |
| Tiết kiệm năng lượng | 96%Bảng tiết kiệm năng lượng |
| Vật liệu bề mặt | Chọn theo khách hàng |
|---|---|
| Phương pháp cài đặt | vách thạch cao |
| Tính năng | có thể tháo rời |
| BẢO TRÌ | Bảo trì thấp |
| Bưu kiện | Hộp Gỗ Sắt |
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
|---|---|
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
| Trọng lượng | 28-38 |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Nguyên vật liệu | Nhôm hoặc thủy tinh anodized |
|---|---|
| Chống cháy | Đúng |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Chất liệu khung | Hợp kim nhôm |
| Phong cách thiết kế | hiện đại, hiện đại |
| Vật liệu bề mặt | Nhôm hoặc kính cường lực |
|---|---|
| Chống cháy | Đúng |
| Chất liệu khung | Hợp kim nhôm |
| Phong cách thiết kế | hiện đại, hiện đại |
| Cách sử dụng | Thích hợp cho không gian văn phòng và thương mại |
| Chất liệu khung | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Nguyên vật liệu | Nhôm hoặc thủy tinh anodized |
| Vật liệu bề mặt | Nhôm hoặc kính cường lực |
| Cài đặt | Dễ dàng cài đặt |
| Chống cháy | Đúng |
| Nguyên vật liệu | Nhôm hoặc thủy tinh anodized |
|---|---|
| Chống cháy | Đúng |
| Vật liệu bề mặt | Nhôm hoặc kính cường lực |
| Cách sử dụng | Thích hợp cho không gian văn phòng và thương mại |
| Chất liệu khung | Hợp kim nhôm |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
|---|---|
| Phụ kiện | Đường ray, cuộn, tay cầm, khóa, vv |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |