| Độ dày | 80mm |
|---|---|
| Sử dụng | Phòng họp |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Hoạt động | Bằng tay hoặc điện |
| chiều cao | 2000-6000mm |
| Sealing System | Magnetic Or Mechanical |
|---|---|
| Size | Customized Size |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers, Etc. |
| Panel Surface | Melamine, Fabric, Leather, Or Wood Veneer |
| Material | Aluminum Frame And Soundproof Fabric Panel |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại/Đơn giản/Đẹp |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Mức độ chống cháy | B1 |
| Phụ kiện | Đường ray/Con lăn/Dải niêm phong |
| Chiều rộng | 610mm |
|---|---|
| cách âm | Hơn 40dB |
| Không thấm nước | Vâng. |
| Hiệu suất | Khả năng làm việc tốt |
| Mẫu | Có sẵn |
| Sử dụng | Cách nhiệt khu vực |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Độ chính xác cao tùy chỉnh tường di chuyển phòng văn phòng nhà hàng có thể hoạt động có thể đóng mở |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |
| danh mục sản phẩm | vách ngăn di động |
| Chức năng | đa mục đích |
| đánh giá lửa | Hạng A |
|---|---|
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
| Bề mặt | ván MDF |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Material | Aluminum Frame And Soundproof Fabric Panel |
|---|---|
| Surface | MDF Board |
| Size | Customized Size |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers, Etc. |
| Sealing System | Magnetic Or Mechanical |
| Vật liệu | Khung nhôm và bảng vải cách âm |
|---|---|
| Bề mặt | Bảng MDF |
| Kích cỡ | Kích thước tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Hệ thống niêm phong | Từ trường hoặc cơ học |
| KÍCH CỠ | Kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Bề mặt | Ván MDF |
| Đánh giá lửa | Lớp A |
| Hoạt động | Thủ công |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Sự xuất hiện | Hiện đại |
|---|---|
| Sử dụng chung | nội thất thương mại |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Ứng dụng | Nhà bếp, Phòng khách, Phòng ngủ, Phòng ăn, Hội trường |
| Tính năng | Bền bỉ và dễ vận hành |