| Hoạt động | Bằng tay hoặc điện |
|---|---|
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |
| chiều cao | 2000-6000mm |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Hệ thống niêm phong | Máy từ tính hoặc cơ khí |
|---|---|
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Độ dày | 80mm |
| Trọng lượng | 28-38 |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |
| Mẫu | Có sẵn |
|---|---|
| cách âm | Hơn 40dB |
| Tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn cấp độ A |
| Hiệu suất | Khả năng làm việc tốt |
| Bảng mặt | 4.5mm Calcium silicate board |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại/Đơn giản/Đẹp |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Mức độ chống cháy | B1 |
| Phụ kiện | Đường ray/Con lăn/Dải niêm phong |
| chi tiết đóng gói | Xuất khẩu thùng carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 7-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, L/C, D/A, D/P, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | 2000 mét vuông mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Panel Surface | Melamine, Fabric, Leather, Or Wood Veneer |
|---|---|
| Operation | Manual |
| Surface | MDF Board |
| Fire Rating | Class A |
| Material | Aluminum Frame And Soundproof Fabric Panel |
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
|---|---|
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
| Trọng lượng | 28-38 |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Trọng lượng | 28-38 |
|---|---|
| Hệ thống niêm phong | Máy từ tính hoặc cơ khí |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |
| Hoạt động | Bằng tay hoặc điện |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
|---|---|
| Phạm vi hợp đồng | 22,5 mm |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Trọng lượng | 28-38 |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Bề mặt | ván MDF |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Hoạt động | Bằng tay hoặc điện |
| chiều cao | 2000-6000mm |