| Hệ thống niêm phong | từ tính hoặc cơ khí |
|---|---|
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
| Xếp hạng lửa | LỚP A |
| Bề mặt | Ván MDF |
| Hoạt động | Thủ công |
| Material | Aluminum Frame And Soundproof Fabric Panel |
|---|---|
| Sealing System | Magnetic Or Mechanical |
| Surface | MDF Board |
| Fire Rating | Class A |
| Size | Customized Size |
| Sealing System | Magnetic Or Mechanical |
|---|---|
| Panel Surface | Melamine, Fabric, Leather, Or Wood Veneer |
| Surface | MDF Board |
| Operation | Manual |
| Fire Rating | Class A |
| Độ dày | 80mm |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| chiều cao | 2000-6000mm |
| Phạm vi hợp đồng | 22,5 mm |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| đánh giá lửa | Hạng A |
|---|---|
| Bề mặt | ván MDF |
| Trọng lượng | 28-38 |
| Độ dày | 80mm |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Hoạt động | Thủ công |
|---|---|
| Bề mặt | Ván MDF |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Hệ thống niêm phong | từ tính hoặc cơ khí |
| Chiều rộng | 610mm |
|---|---|
| cách âm | Hơn 40dB |
| Không thấm nước | Vâng. |
| Hiệu suất | Khả năng làm việc tốt |
| Mẫu | Có sẵn |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Cài đặt | Nhanh chóng và dễ dàng |
| Vật liệu | Khung nhôm + Kính/Bảng điều khiển |
| Phụ kiện | Đường ray/Con lăn/Dải niêm phong |
| Sử dụng | Phòng tiệc / Phòng hội nghị / Không gian sự kiện |
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
|---|---|
| Phạm vi hợp đồng | 22,5 mm |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Trọng lượng | 28-38 |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| đánh giá lửa | Hạng A |
|---|---|
| Đối mặt | Tấm silicat canxi gia cố |
| Hiệu suất | Khả năng làm việc tốt |
| cách âm | Hơn 40dB |
| Mẫu | Có sẵn |