| Panel Surface | Melamine, Fabric, Leather, Or Wood Veneer |
|---|---|
| Operation | Manual |
| Surface | MDF Board |
| Fire Rating | Class A |
| Material | Aluminum Frame And Soundproof Fabric Panel |
| Hệ thống niêm phong | từ tính hoặc cơ khí |
|---|---|
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
| Xếp hạng lửa | LỚP A |
| Bề mặt | Ván MDF |
| Hoạt động | Thủ công |
| Sealing System | Magnetic Or Mechanical |
|---|---|
| Size | Customized Size |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers, Etc. |
| Panel Surface | Melamine, Fabric, Leather, Or Wood Veneer |
| Material | Aluminum Frame And Soundproof Fabric Panel |
| Khóa bảng cuối cùng | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
|---|---|
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Bề mặt | MDF |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| cách âm | Lên tới 43-50dB |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
|---|---|
| Fire Rating | Class A |
| Feature | Acoustic |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Surface | MDF |
|---|---|
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Door within door or not | Decided By Customer |
|---|---|
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Feature | Acoustic |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
|---|---|
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| Tính năng | Âm học |
| Đánh giá lửa | Lớp A |
| Cách âm | Lên tới 43-50dB |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
|---|---|
| Khóa bảng cuối cùng | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
| Tính năng | Âm học |
| Cửa trong cửa hay không | Do khách hàng quyết định |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Feature | Acoustic |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |