| Surface | MDF Board |
|---|---|
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers, Etc. |
| Panel Surface | Melamine, Fabric, Leather, Or Wood Veneer |
| Size | Customized Size |
| Fire Rating | Class A |
| đánh giá lửa | Hạng A |
|---|---|
| Bề mặt | ván MDF |
| Trọng lượng | 28-38 |
| Độ dày | 80mm |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Sử dụng | Phòng họp |
|---|---|
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
| Bề mặt | ván MDF |
| Phạm vi hợp đồng | 22,5 mm |
| Sử dụng | Khách sạn, trung tâm hội nghị |
|---|---|
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
| Bề mặt | ván MDF |
| Hoạt động | Bằng tay hoặc điện |
| Sử dụng | Phòng họp |
|---|---|
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
| Trọng lượng | 28-38 |
| Bề mặt | ván MDF |
| Sử dụng | Phòng họp |
|---|---|
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
| Bề mặt | ván MDF |
| Phạm vi hợp đồng | 22,5 mm |
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
|---|---|
| Đánh giá lửa | Lớp A |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| KÍCH CỠ | Kích thước tùy chỉnh |
| Bề mặt | Ván MDF |
| Hoạt động | Thủ công |
|---|---|
| Bề mặt | Ván MDF |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Hệ thống niêm phong | từ tính hoặc cơ khí |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
|---|---|
| Kích cỡ | Kích thước tùy chỉnh |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Xếp hạng lửa | LỚP A |
| Bề mặt | Ván MDF |
| Fire Rating | Class A |
|---|---|
| Sealing System | Magnetic Or Mechanical |
| Surface | MDF Board |
| Material | Aluminum Frame And Soundproof Fabric Panel |
| Operation | Manual |