| đánh giá lửa | Hạng A |
|---|---|
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
| Hệ thống niêm phong | Máy từ tính hoặc cơ khí |
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
| chiều cao | 2000-6000mm |
| đánh giá lửa | Hạng A |
|---|---|
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
| Hệ thống niêm phong | Máy từ tính hoặc cơ khí |
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
| chiều cao | 2000-6000mm |
| đánh giá lửa | Hạng A |
|---|---|
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
| Hệ thống niêm phong | Máy từ tính hoặc cơ khí |
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
| chiều cao | 2000-6000mm |
| Kích cỡ | Kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Hệ thống niêm phong | Từ trường hoặc cơ học |
| Hoạt động | Thủ công |
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc veneer gỗ |
| Đánh giá lửa | Lớp A |
|---|---|
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
| Hoạt động | Thủ công |
| Bề mặt | Ván MDF |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
|---|---|
| Hệ thống niêm phong | từ tính hoặc cơ khí |
| Hoạt động | Thủ công |
| Xếp hạng lửa | LỚP A |
| Kích cỡ | Kích thước tùy chỉnh |
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Bề mặt | ván MDF |
| Hoạt động | Thủ công |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Sealing System | Magnetic Or Mechanical |
|---|---|
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers, Etc. |
| Material | Aluminum Frame And Soundproof Fabric Panel |
| Surface | MDF Board |
| Panel Surface | Melamine, Fabric, Leather, Or Wood Veneer |
| Hệ thống niêm phong | Từ trường hoặc cơ học |
|---|---|
| Xếp hạng lửa | Lớp A. |
| Bề mặt | Bảng MDF |
| Kích cỡ | Kích thước tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Nhãn trên và dưới | Cao su đệm hai |
|---|---|
| Xếp hạng lửa | LỚP A |
| Kiểu | có thể di chuyển được |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Chất liệu khung | 6063-T6 Hợp kim nhôm |