| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
|---|---|
| chiều cao | 2000-6000mm |
| Chiều rộng | 500-1228 mm |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| cách âm | Lên đến 55dB |
| Độ dày | 80mm |
|---|---|
| Sử dụng | Phòng họp |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Hoạt động | Bằng tay hoặc điện |
| chiều cao | 2000-6000mm |
| Vật liệu bề mặt | Nhôm hoặc kính cường lực |
|---|---|
| Chống cháy | Đúng |
| Chất liệu khung | Hợp kim nhôm |
| Phong cách thiết kế | hiện đại, hiện đại |
| Cách sử dụng | Thích hợp cho không gian văn phòng và thương mại |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
|---|---|
| bề mặt | Đệm vải cứng |
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Thiết kế | Mô-đun |
| Xếp hạng lửa | LỚP A |
| Material | Aluminum Frame And Soundproof Fabric Panel |
|---|---|
| Surface | MDF Board |
| Size | Customized Size |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers, Etc. |
| Sealing System | Magnetic Or Mechanical |
| Vật liệu | Khung nhôm và bảng vải cách âm |
|---|---|
| Bề mặt | Bảng MDF |
| Kích cỡ | Kích thước tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Hệ thống niêm phong | Từ trường hoặc cơ học |
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Tương thích với môi trường | Vâng |
| Thiết kế | mô-đun |
| Độ bền | Cao |
| Phương pháp lắp đặt | treo |
| Hiệu suất | Khả năng làm việc tốt |
|---|---|
| Mẫu | Có sẵn |
| Bảng mặt | 4.5mm Calcium silicate board |
| cách âm | Hơn 40dB |
| Tiết kiệm năng lượng | 96%Bảng tiết kiệm năng lượng |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
|---|---|
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Loại | di động |
| Chiều rộng bảng điều khiển | 600-1200mm |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
|---|---|
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Loại | di động |
| Chiều rộng bảng điều khiển | 600-1200mm |
| đánh giá lửa | Hạng A |