| Color | Customizable |
|---|---|
| Application | Hotel,Office, Conference Room, Exhibition Hall, Etc. |
| Type | Removable |
| Installation | Easy To Install And Disassemble |
| Function | Soundproof, Fireproof, Flexible Partition |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
|---|---|
| Fire Rating | Class A |
| Feature | Acoustic |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
|---|---|
| Phương pháp cài đặt | Treo |
| Thiết kế | Mô-đun |
| Xếp hạng lửa | Lớp A |
| Cách sử dụng | Khách sạn hoặc nhà hàng hoặc những người khác |
| Cách sử dụng | Khách sạn hoặc nhà hàng hoặc những người khác |
|---|---|
| Phương pháp cài đặt | treo |
| Kiểu | có thể di chuyển được |
| Độ bền | Cao |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| chiều cao | 2000-6000mm |
|---|---|
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Chiều cao tối đa | 15m |
| Chiều rộng bảng điều khiển | 600mm-1200mm |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
| Tương thích với môi trường | Vâng. |
|---|---|
| Sử dụng | Khách sạn hoặc nhà hàng hoặc những người khác |
| Trọng lượng | 25kg/m2 |
| Thiết kế | mô-đun |
| Độ dày | 80mm |
| Bề mặt | Ván MDF |
|---|---|
| Hệ thống niêm phong | từ tính hoặc cơ khí |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Xếp hạng lửa | Lớp A |
| Hoạt động | Thủ công |
| Operation | Manual |
|---|---|
| Fire Rating | Class A |
| Sealing System | Magnetic Or Mechanical |
| Size | Customized Size |
| Surface | MDF Board |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
|---|---|
| Chiều rộng bảng điều khiển | 600mm-1200mm |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |
| bãi đậu xe | Xếp chồng ở một đầu hoặc cả hai đầu |
| Xếp hạng lửa | Lớp A. |
|---|---|
| Ứng dụng | Văn phòng, Phòng họp, Studio |
| Kiểu | Di chuyển |
| Độ bền | Cao |
| Chất liệu khung | Hợp kim nhôm |