| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
|---|---|
| Kích cỡ | Kích thước tùy chỉnh |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Xếp hạng lửa | LỚP A |
| Bề mặt | Ván MDF |
| Fire Rating | Class A |
|---|---|
| Sealing System | Magnetic Or Mechanical |
| Surface | MDF Board |
| Material | Aluminum Frame And Soundproof Fabric Panel |
| Operation | Manual |
| Material | Aluminum Frame And Soundproof Fabric Panel |
|---|---|
| Sealing System | Magnetic Or Mechanical |
| Surface | MDF Board |
| Fire Rating | Class A |
| Size | Customized Size |
| Ứng dụng | Văn phòng, Phòng họp, Studio |
|---|---|
| Trọng lượng | 25kg/m2 |
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |
| Kích thước bảng điều khiển | 1200mm x 2400mm |
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Hệ thống niêm phong | Máy từ tính hoặc cơ khí |
|---|---|
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Độ dày | 80mm |
| Trọng lượng | 28-38 |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
|---|---|
| Đánh giá lửa | Lớp A |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| KÍCH CỠ | Kích thước tùy chỉnh |
| Hệ thống niêm phong | từ tính hoặc cơ khí |
| KÍCH CỠ | Kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Bề mặt | Ván MDF |
| Đánh giá lửa | Lớp A |
| Hoạt động | Thủ công |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Operation | Manual |
|---|---|
| Surface | MDF Board |
| Fire Rating | Class A |
| Size | Customized Size |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers, Etc. |
| Material | Aluminum Frame And Soundproof Fabric Panel |
|---|---|
| Panel Surface | Melamine, Fabric, Leather, Or Wood Veneer |
| Surface | MDF Board |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers, Etc. |
| Sealing System | Magnetic Or Mechanical |
| Sealing System | Magnetic Or Mechanical |
|---|---|
| Panel Surface | Melamine, Fabric, Leather, Or Wood Veneer |
| Surface | MDF Board |
| Operation | Manual |
| Fire Rating | Class A |