| đánh giá lửa | Hạng A |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| Bề mặt | MDF |
| Khóa bảng cuối cùng | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
|---|---|
| Feature | Acoustic |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Surface | MDF |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
|---|---|
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Fire Rating | Class A |
| Độ bền | Cao |
|---|---|
| Độ dày | 80mm |
| Thiết kế | mô-đun |
| Hiệu suất âm thanh | NRC 0,85 |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Hệ thống niêm phong | từ tính hoặc cơ khí |
|---|---|
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
| Xếp hạng lửa | LỚP A |
| Bề mặt | Ván MDF |
| Hoạt động | Thủ công |
| Tên | vách ngăn di động |
|---|---|
| Sử dụng chung | nội thất thương mại |
| Sự xuất hiện | Sự xuất hiện |
| Chức năng | đa mục đích |
| Chất lượng | đảm bảo |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
|---|---|
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| Tính năng | Âm học |
| Đánh giá lửa | Lớp A |
| Cách âm | Lên tới 43-50dB |
| Surface | MDF |
|---|---|
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Door within door or not | Decided By Customer |
|---|---|
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Feature | Acoustic |
| Feature | Acoustic |
|---|---|
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |