| Track System | Aluminum Track With Roller |
|---|---|
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Feature | Acoustic |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Fire Rating | Class A |
| Feature | Acoustic |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Bề mặt hoàn thiện | Sơn tĩnh điện/Sơn |
|---|---|
| Phong cách thiết kế | Hiện đại/Đơn giản/Đẹp |
| Kích cỡ | Có thể tùy chỉnh |
| Chức năng | Phân vùng/Phân chia không gian |
| Phụ kiện | Đường ray/Con lăn/Dải niêm phong |
| Ứng dụng | Khách sạn, văn phòng, phòng hội thảo, phòng triển lãm, v.v. |
|---|---|
| Kiểu | có thể tháo rời |
| Chức năng | Kháng âm, chống cháy, ngăn chắn linh hoạt |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Tính năng | có thể tháo rời |
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, văn phòng, phòng hội thảo, phòng triển lãm, v.v. |
| Tính năng | có thể tháo rời |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Chức năng | Kháng âm, chống cháy, ngăn chắn linh hoạt |
| độ dày | 85mm/100mm |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Phòng tiệc / Phòng hội nghị / Không gian sự kiện |
| Chức năng | Phân vùng/Phân chia không gian |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Chức năng | Kháng âm, chống cháy, ngăn chắn linh hoạt |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Khách sạn, văn phòng, phòng hội thảo, phòng triển lãm, v.v. |
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
| Ứng dụng | Khách sạn, văn phòng, phòng hội thảo, phòng triển lãm, v.v. |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
| Kiểu | có thể tháo rời |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm |
| độ dày | 85mm/100mm |
|---|---|
| Kích cỡ | Có thể tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Phòng tiệc / Phòng hội nghị / Không gian sự kiện |
| Phụ kiện | Đường ray/Con lăn/Dải niêm phong |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại/Đơn giản/Đẹp |
|---|---|
| Cách sử dụng | Phòng tiệc / Phòng hội nghị / Không gian sự kiện |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Cài đặt | Nhanh chóng và dễ dàng |
| Hoàn thiện bề mặt | Sơn tĩnh điện/Sơn |