| Bề mặt hoàn thiện | Sơn tĩnh điện/Sơn |
|---|---|
| Cài đặt | Nhanh chóng và dễ dàng |
| Chức năng | Phân vùng/Phân chia không gian |
| Độ dày | 85mm/100mm |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại/Đơn giản/Đẹp |
| Ứng dụng | Khách sạn, văn phòng, phòng hội thảo, phòng triển lãm, v.v. |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
| Kiểu | có thể tháo rời |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại/Đơn giản/Đẹp |
|---|---|
| Cài đặt | Nhanh chóng và dễ dàng |
| Bảo hành | 2 năm |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Tính năng | có thể tháo rời |
|---|---|
| cách âm | 35-45dB |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Độ dày | 85mm |
| Ứng dụng | Khách sạn, văn phòng, phòng hội thảo, phòng triển lãm, v.v. |
| Độ dày | 85-100mm |
|---|---|
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| cách âm | 35-45dB |
| Chức năng | Kháng âm, chống cháy, ngăn chắn linh hoạt |
| Sử dụng | Phòng tiệc / Phòng hội nghị / Không gian sự kiện |
|---|---|
| Phong cách thiết kế | Hiện đại/Đơn giản/Đẹp |
| Phụ kiện | Đường ray/Con lăn/Dải niêm phong |
| Xét bề mặt | Sơn tĩnh điện/Sơn |
| Chức năng | Phân vùng/Phân chia không gian |
| Tính năng | Có thể gập lại |
|---|---|
| Nhãn trên và dưới | Cao su đệm hai |
| Chiều rộng | 500-1228 mm |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
|---|---|
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
| Trọng lượng | 28-38 |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Chiều cao | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ bền | Cao |
| Tính minh bạch | Màn thông minh |
| Vật liệu khung | Nhôm |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
|---|---|
| Phương pháp lắp đặt | treo |
| Ứng dụng | Văn phòng, Phòng họp, Studio |
| Hiệu suất âm thanh | NRC 0,85 |
| Trọng lượng | 25kg/m2 |