| Cài đặt | Dễ dàng. |
|---|---|
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |
| Ưu điểm | Sức bền |
| Chức năng | Quyền riêng tư |
| Phong cách | Hiện đại |
| đánh giá lửa | Hạng A |
|---|---|
| Bề mặt | ván MDF |
| Trọng lượng | 28-38 |
| Độ dày | 80mm |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Phong cách | Hiện đại |
|---|---|
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Độ dày | 1-3mm |
| Điều trị bề mặt | Lớp phủ bột |
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
|---|---|
| Trọng lượng | 28-38 |
| Độ dày | 80mm |
| Hoạt động | Bằng tay hoặc điện |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Phụ kiện | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| chống cháy | Vâng. |
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |
| chất chống cháy | Min 60-120 phút |
| Cách ly âm thanh | STC 42-48 Db |
| đánh giá lửa | Hạng A |
|---|---|
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Hiệu suất âm thanh | NRC 0,85 |
| Sử dụng | Khách sạn hoặc nhà hàng hoặc những người khác |
| Ứng dụng | Nhà, Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Loại | di động |
| Độ dày | 1-3mm |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ dày | 80mm |
| cách âm | Lên đến 50dB |
| Chống cháy | Hạng A |
| Sử dụng | Thích hợp cho khách sạn, phòng hội nghị, văn phòng, vv. |
| Độ dày | 12mm |
|---|---|
| Chiều rộng | 610mm |
| Bảng mặt | 4.5mm Calcium silicate board |
| Sức mạnh treo | Trên 45kg |
| Giấy chứng nhận | CE, ISO, SGS |
| Phụ kiện | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm và kính anodized |
| Phong cách thiết kế | hiện đại, hiện đại |
| chống cháy | Vâng. |
| Kết thúc. | Vật liệu kết thúc bằng kính hoặc gỗ |