| Tùy chỉnh | Kích thước, màu sắc, kết thúc, thiết kế có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| Bảo hành | 5 năm |
| Sử dụng | Thích hợp cho khách sạn, phòng hội nghị, văn phòng, vv. |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Kết thúc. | Chất có chất anodized, bột hoặc hạt gỗ |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
|---|---|
| Chiều cao | Tiêu chuẩn 2,5m, tùy chỉnh |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Tùy chỉnh | Kích thước, màu sắc, kết thúc, thiết kế có thể được tùy chỉnh |
| Bảo hành | 5 năm |
| Lợi thế | Không có đường sàn |
|---|---|
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Kiểu | có thể di chuyển được |
| Xếp hạng lửa | LỚP A |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| chiều cao | 2000-6000mm |
|---|---|
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Chiều cao tối đa | 15m |
| Chiều rộng bảng điều khiển | 600mm-1200mm |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
| Sử dụng | Văn phòng/Không gian thương mại |
|---|---|
| Thiết kế | Kiểu dáng đẹp/Hiện đại |
| Cài đặt | di động |
| Màu sắc | Rõ rồi. |
| chống cháy | Không. |
| Độ dày | 80mm |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| chiều cao | 2000-6000mm |
| Phạm vi hợp đồng | 22,5 mm |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
|---|---|
| Chiều rộng bảng điều khiển | 600mm-1200mm |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |
| bãi đậu xe | Xếp chồng ở một đầu hoặc cả hai đầu |
| Trọng lượng | 28-38 |
|---|---|
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| chiều cao | 2000-6000mm |
| Độ bền | Cao |
|---|---|
| Độ dày | 80mm |
| Thiết kế | mô-đun |
| Hiệu suất âm thanh | NRC 0,85 |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
|---|---|
| chiều cao | 2000-6000mm |
| Chiều rộng | 500-1228 mm |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| cách âm | Lên đến 55dB |