| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Kiểu | có thể tháo rời |
| Ứng dụng | Khách sạn, văn phòng, phòng hội thảo, phòng triển lãm, v.v. |
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
| Tính năng | có thể tháo rời |
| Chức năng | đa mục đích |
|---|---|
| bãi đậu xe | Xếp chồng ở một đầu hoặc cả hai đầu |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Chất lượng | đảm bảo |
| Ứng dụng | Nhà bếp, Phòng khách, Phòng ngủ, Phòng ăn, Hội trường |
| Kích cỡ | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Chức năng | Phân vùng/Phân chia không gian |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Hoàn thiện bề mặt | Sơn tĩnh điện/Sơn |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại/Đơn giản/Đẹp |
| độ dày | 85mm/100mm |
|---|---|
| Kích cỡ | Có thể tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Phòng tiệc / Phòng hội nghị / Không gian sự kiện |
| Phụ kiện | Đường ray/Con lăn/Dải niêm phong |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại/Đơn giản/Đẹp |
|---|---|
| Cách sử dụng | Phòng tiệc / Phòng hội nghị / Không gian sự kiện |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Cài đặt | Nhanh chóng và dễ dàng |
| Hoàn thiện bề mặt | Sơn tĩnh điện/Sơn |
| Ứng dụng | Nhà bếp, Phòng khách, Phòng ngủ, Phòng ăn, Hội trường |
|---|---|
| Chức năng | đa mục đích |
| Tính năng | Bền bỉ và dễ vận hành |
| Tên sản phẩm | Độ chính xác cao tùy chỉnh tường di chuyển phòng văn phòng nhà hàng có thể hoạt động có thể đóng mở |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Ứng dụng | Văn phòng, phòng hội nghị, phòng triển lãm, v.v. |
|---|---|
| Chiều cao | 2,5-3 mét |
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
| Mẫu | Có sẵn |
| Loại | có thể tháo rời |
| Ứng dụng | Văn phòng, phòng hội nghị, phòng triển lãm, v.v. |
|---|---|
| Chiều cao | 2,5-3 mét |
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
| Mẫu | Có sẵn |
| Loại | có thể tháo rời |
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
|---|---|
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm, tấm kính |
| Chức năng | Kháng âm, chống cháy, ngăn chắn linh hoạt |
| cách âm | 35-45dB |
| Chiều cao | 2,5-3 mét |
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
|---|---|
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm, tấm kính |
| Chức năng | Kháng âm, chống cháy, ngăn chắn linh hoạt |
| cách âm | 35-45dB |
| Chiều cao | 2,5-3 mét |