| Độ dày | 85-100mm |
|---|---|
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| cách âm | 35-45dB |
| Chức năng | Kháng âm, chống cháy, ngăn chắn linh hoạt |
| Sử dụng | Phòng tiệc / Phòng hội nghị / Không gian sự kiện |
|---|---|
| Phong cách thiết kế | Hiện đại/Đơn giản/Đẹp |
| Phụ kiện | Đường ray/Con lăn/Dải niêm phong |
| Xét bề mặt | Sơn tĩnh điện/Sơn |
| Chức năng | Phân vùng/Phân chia không gian |
| Operation | Manual |
|---|---|
| Surface | MDF Board |
| Fire Rating | Class A |
| Size | Customized Size |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers, Etc. |
| Đặc trưng | Xây dựng đơn giản, cài đặt dễ dàng |
|---|---|
| Tính năng | có thể tháo rời |
| Phương pháp cài đặt | vách thạch cao |
| Bưu kiện | Hộp Gỗ Sắt |
| Vật liệu bề mặt | Chọn theo khách hàng |
| Bề mặt | Ván MDF |
|---|---|
| Hệ thống niêm phong | từ tính hoặc cơ khí |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Xếp hạng lửa | Lớp A |
| Hoạt động | Thủ công |
| độ dày | 85/100mm |
|---|---|
| Cài đặt | dễ |
| Chức năng | Sự riêng tư |
| Lợi thế | Bền bỉ |
| Chất liệu khung | Hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
|---|---|
| Chiều rộng bảng điều khiển | 600mm-1200mm |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |
| bãi đậu xe | Xếp chồng ở một đầu hoặc cả hai đầu |
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
|---|---|
| Đánh giá lửa | Lớp A |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| KÍCH CỠ | Kích thước tùy chỉnh |
| Hệ thống niêm phong | từ tính hoặc cơ khí |
| Chức năng | Quyền riêng tư |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Lợi thế | Bền bỉ |
| Thiết kế | tùy chỉnh |
| Kiểu | có thể di chuyển được |
| Vật liệu bề mặt | Chọn theo khách hàng |
|---|---|
| Phương pháp cài đặt | vách thạch cao |
| Đặc trưng | Xây dựng đơn giản, cài đặt dễ dàng |
| Bưu kiện | Hộp Gỗ Sắt |
| BẢO TRÌ | Bảo trì thấp |