| Chiều cao | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tính minh bạch | Màn thông minh |
| Sử dụng | Văn phòng/Không gian thương mại |
| Độ dày | 85mm |
| Cài đặt | di động |
| độ dày | 85/100mm |
|---|---|
| Cài đặt | dễ |
| Chức năng | Sự riêng tư |
| Lợi thế | Bền bỉ |
| Chất liệu khung | Hợp kim nhôm |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
|---|---|
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Loại | di động |
| Chiều rộng bảng điều khiển | 600-1200mm |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
|---|---|
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Loại | di động |
| Chiều rộng bảng điều khiển | 600-1200mm |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Dịch vụ | OEM ODM |
|---|---|
| Chiều cao | 2000-6000mm |
| Chất lượng | đảm bảo |
| Đóng bảng điều khiển cuối | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Chiều cao | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ dày | 10MM |
| Tính minh bạch | Màn thông minh |
| Trọng lượng | Đèn nhẹ |
| Màu sắc | Rõ rồi. |
| Cách sử dụng | Khách sạn hoặc nhà hàng hoặc những người khác |
|---|---|
| Độ bền | Cao |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Chất liệu khung | Hợp kim nhôm |
| Color | Customized |
|---|---|
| Style | Modern |
| Material | Aluminum Alloy |
| Type | Movable |
| Size | Customized |
| Chất liệu khung | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Ứng dụng | Văn phòng, Phòng họp, Studio |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| Độ bền | Cao |
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
|---|---|
| Thiết kế | Mô-đun |
| Xếp hạng lửa | LỚP A |
| Kiểu | có thể di chuyển được |
| Độ bền | Cao |