| Sự xuất hiện | Hiện đại |
|---|---|
| Sử dụng chung | nội thất thương mại |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Ứng dụng | Nhà bếp, Phòng khách, Phòng ngủ, Phòng ăn, Hội trường |
| Tính năng | Bền bỉ và dễ vận hành |
| Chất lượng | đảm bảo |
|---|---|
| bãi đậu xe | Xếp chồng ở một đầu hoặc cả hai đầu |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Sử dụng | Cách nhiệt khu vực |
| Ứng dụng | Nhà bếp, Phòng khách, Phòng ngủ, Phòng ăn, Hội trường |
| Độ dày | 85mm |
|---|---|
| Tính minh bạch | Màn thông minh |
| Độ bền | Cao |
| Vật liệu khung | Nhôm |
| Thiết kế | Kiểu dáng đẹp/Hiện đại |
| Độ dày | 85mm |
|---|---|
| Sử dụng | Văn phòng/Không gian thương mại |
| Tính minh bạch | Màn thông minh |
| Chiều rộng | Có thể tùy chỉnh |
| Cài đặt | di động |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |
| Vật liệu khung | 6063-T6 Hợp kim nhôm |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| Ứng dụng | Nhà bếp, Phòng khách, Phòng ngủ, Phòng ăn, Hội trường |
|---|---|
| Chức năng | đa mục đích |
| Tính năng | Bền bỉ và dễ vận hành |
| Tên sản phẩm | Độ chính xác cao tùy chỉnh tường di chuyển phòng văn phòng nhà hàng có thể hoạt động có thể đóng mở |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Ứng dụng | Nhà, Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Loại | di động |
| Độ dày | 1-3mm |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Nhà, Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Loại | di động |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
| Ứng dụng | Văn phòng, Khách sạn, Nhà hàng |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Loại | di động |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
| Chức năng | Quyền riêng tư |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Nhà, văn phòng, khách sạn, nhà hàng |
| Thiết kế | tùy chỉnh |
| Chất liệu khung | Hợp kim nhôm |