| Fire Rating | Class A |
|---|---|
| Installation Method | Hanging |
| Feature | Foldable |
| Usage | Hotel Or Restaurant Or Others |
| Design | Modular |
| Phụ kiện | Đường ray, cuộn, tay cầm, khóa, vv |
|---|---|
| Độ dày | 80mm |
| Bảo hành | 5 năm |
| Sử dụng | Thích hợp cho khách sạn, phòng hội nghị, văn phòng, vv. |
| cách âm | Lên đến 50dB |
| Tính năng | Có thể gập lại |
|---|---|
| Nhãn trên và dưới | Cao su đệm hai |
| Chiều rộng | 500-1228 mm |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Ứng dụng | Văn phòng, Phòng họp, Studio |
|---|---|
| Tương thích với môi trường | Vâng. |
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |
| Phương pháp lắp đặt | treo |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Độ dày | 85/100mm |
| Nhãn trên và dưới | Cao su đệm hai |
|---|---|
| Sử dụng | Nhà hàng hoặc văn phòng |
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Vật liệu khung | 6063-T6 Hợp kim nhôm |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Surface | Fabric Hard Cushion |
|---|---|
| Installation Method | Hanging |
| Frame Material | Aluminum Alloy |
| Application | Office, Conference Room, Studio |
| Eco-Friendly | Yes |
| chiều cao | 2000-6000mm |
|---|---|
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Phong cách | Hiện đại |
|---|---|
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Độ dày | 1-3mm |
| Điều trị bề mặt | Lớp phủ bột |
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| Phong cách | Hiện đại |
|---|---|
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Điều trị bề mặt | Lớp phủ bột |
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |