| Kích cỡ | Kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Hệ thống niêm phong | Từ trường hoặc cơ học |
| Hoạt động | Thủ công |
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc veneer gỗ |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Feature | Acoustic |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Surface | MDF |
|---|---|
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Feature | Acoustic |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Feature | Acoustic |
|---|---|
| Surface | MDF |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Fire Rating | Class A |
| Hệ thống niêm phong | Từ trường hoặc cơ học |
|---|---|
| Xếp hạng lửa | Lớp A. |
| Bề mặt | Bảng MDF |
| Kích cỡ | Kích thước tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
|---|---|
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
| Chống cháy | LỚP A |
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Cách sử dụng | Thích hợp cho khách sạn, phòng hội nghị, văn phòng, vv. |
| Khóa bảng cuối cùng | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
|---|---|
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Bề mặt | MDF |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| cách âm | Lên tới 43-50dB |
| Cửa trong cửa hay không | Do khách hàng quyết định |
|---|---|
| Bề mặt | Mdf |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
| Tính năng | Âm học |
| Xếp hạng lửa | Lớp A. |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại/Đơn giản/Đẹp |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Mức độ chống cháy | B1 |
| Phụ kiện | Đường ray/Con lăn/Dải niêm phong |
| Tính năng | Âm học |
|---|---|
| Đánh giá lửa | Lớp A |
| Bề mặt | Mdf |
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| Cách âm | Lên tới 43-50dB |