| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
|---|---|
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Fire Rating | Class A |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Door within door or not | Decided By Customer |
|---|---|
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Feature | Acoustic |
| Chiều rộng | 610mm |
|---|---|
| cách âm | Hơn 40dB |
| Không thấm nước | Vâng. |
| Hiệu suất | Khả năng làm việc tốt |
| Mẫu | Có sẵn |
| Bề mặt | ván MDF |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Hoạt động | Bằng tay hoặc điện |
| chiều cao | 2000-6000mm |
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc veneer gỗ |
|---|---|
| Bề mặt | ván MDF |
| Kích cỡ | Kích thước tùy chỉnh |
| Xếp hạng lửa | Lớp A. |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc veneer gỗ |
|---|---|
| Hệ thống niêm phong | Từ trường hoặc cơ học |
| Kích cỡ | Kích thước tùy chỉnh |
| Vật liệu | Khung nhôm và bảng vải cách âm |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Phụ kiện | Đường ray, cuộn, tay cầm, khóa, vv |
| Chống cháy | Lớp A |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| BẢO TRÌ | Bảo trì thấp |
|---|---|
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm veneer gỗ |
| LINH HOẠT | Có thể điều chỉnh và có thể gập lại |
| Tính linh hoạt | Thích hợp cho các sự kiện và không gian khác nhau |
| Cách âm | Xuất sắc |
| độ dày | 85mm/100mm |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Phòng tiệc / Phòng hội nghị / Không gian sự kiện |
| Chức năng | Phân vùng/Phân chia không gian |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
|---|---|
| Fire Rating | Class A |
| Feature | Acoustic |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Track System | Aluminum Track With Roller |