| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
|---|---|
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
| Cách sử dụng | Thích hợp cho khách sạn, phòng hội nghị, văn phòng, vv. |
|---|---|
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
| Chống cháy | LỚP A |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
| Feature | Acoustic |
|---|---|
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại/Đơn giản/Đẹp |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Mức độ chống cháy | B1 |
| Phụ kiện | Đường ray/Con lăn/Dải niêm phong |
| Door within door or not | Decided By Customer |
|---|---|
| Hệ thống theo dõi | Đường nhôm có con lăn |
| Fire Rating | Class A |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
|---|---|
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Fire Rating | Class A |
| Feature | Acoustic |
| Tính linh hoạt | Có thể điều chỉnh và có thể gập lại |
|---|---|
| Màu sắc | Màu sắc khác nhau có sẵn |
| Tùy chỉnh | Có thể được tùy chỉnh với Logo hoặc thiết kế của công ty |
| Tính linh hoạt | Thích hợp cho các sự kiện và không gian khác nhau |
| Cài đặt | Dễ dàng và nhanh chóng |
| độ dày | 85mm/100mm |
|---|---|
| Kích cỡ | Có thể tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Phòng tiệc / Phòng hội nghị / Không gian sự kiện |
| Phụ kiện | Đường ray/Con lăn/Dải niêm phong |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Dịch vụ | OEM ODM |
|---|---|
| Chiều cao | 2000-6000mm |
| Chất lượng | đảm bảo |
| Đóng bảng điều khiển cuối | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
|---|---|
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Chống cháy | Lớp A |
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |