| Tương thích với môi trường | Vâng. |
|---|---|
| Sử dụng | Khách sạn hoặc nhà hàng hoặc những người khác |
| Trọng lượng | 25kg/m2 |
| Thiết kế | mô-đun |
| Độ dày | 80mm |
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Loại | di động |
| Ứng dụng | Văn phòng, Phòng họp, Studio |
| Xếp hạng lửa | Lớp A. |
|---|---|
| Ứng dụng | Văn phòng, Phòng họp, Studio |
| Kiểu | Di chuyển |
| Độ bền | Cao |
| Chất liệu khung | Hợp kim nhôm |
| Tính năng | Có thể gập lại |
|---|---|
| Nhãn trên và dưới | Cao su đệm hai |
| Chiều rộng | 500-1228 mm |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Tương thích với môi trường | Vâng |
| Thiết kế | mô-đun |
| Độ bền | Cao |
| Phương pháp lắp đặt | treo |
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, văn phòng, phòng hội thảo, phòng triển lãm, v.v. |
| Tính năng | có thể tháo rời |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Chức năng | Kháng âm, chống cháy, ngăn chắn linh hoạt |
| Cách sử dụng | Thích hợp cho khách sạn, phòng hội nghị, văn phòng, vv. |
|---|---|
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
| Chống cháy | LỚP A |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
| Material | Aluminum Frame And Soundproof Fabric Panel |
|---|---|
| Panel Surface | Melamine, Fabric, Leather, Or Wood Veneer |
| Surface | MDF Board |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers, Etc. |
| Sealing System | Magnetic Or Mechanical |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Kiểu | có thể tháo rời |
| Ứng dụng | Khách sạn, văn phòng, phòng hội thảo, phòng triển lãm, v.v. |
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
| Tính năng | có thể tháo rời |
| Ứng dụng | Văn phòng, phòng hội nghị, phòng triển lãm, v.v. |
|---|---|
| Chiều cao | 2,5-3 mét |
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
| Mẫu | Có sẵn |
| Loại | có thể tháo rời |