| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
|---|---|
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
| Chống cháy | LỚP A |
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Cách sử dụng | Thích hợp cho khách sạn, phòng hội nghị, văn phòng, vv. |
| Tùy chỉnh | Kích thước, màu sắc, kết thúc, thiết kế có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| Bảo hành | 5 năm |
| Sử dụng | Thích hợp cho khách sạn, phòng hội nghị, văn phòng, vv. |
| Cài đặt | Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng |
| Kết thúc. | Chất có chất anodized, bột hoặc hạt gỗ |
| cách âm | 35-45dB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Tính năng | có thể tháo rời |
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
| Loại | có thể tháo rời |
| Kháng lửa | Lớp A. |
|---|---|
| Phụ kiện | Đường ray, cuộn, tay cầm, khóa, vv |
| Cách sử dụng | Thích hợp cho khách sạn, phòng hội nghị, văn phòng, vv. |
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
| Hệ thống niêm phong | từ tính hoặc cơ khí |
|---|---|
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
| Xếp hạng lửa | LỚP A |
| Bề mặt | Ván MDF |
| Hoạt động | Thủ công |
| Material | Aluminum Frame And Soundproof Fabric Panel |
|---|---|
| Sealing System | Magnetic Or Mechanical |
| Surface | MDF Board |
| Fire Rating | Class A |
| Size | Customized Size |
| Panel Surface | Melamine, Fabric, Leather, Or Wood Veneer |
|---|---|
| Operation | Manual |
| Surface | MDF Board |
| Fire Rating | Class A |
| Material | Aluminum Frame And Soundproof Fabric Panel |
| Cài đặt | Dễ lắp đặt và tháo rời |
|---|---|
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm, tấm kính |
| Chức năng | Kháng âm, chống cháy, ngăn chắn linh hoạt |
| cách âm | 35-45dB |
| Chiều cao | 2,5-3 mét |
| Phụ kiện | Đường ray, cuộn, tay cầm, khóa, vv |
|---|---|
| Kết thúc. | Chất có chất anodized, bột hoặc hạt gỗ |
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
| Độ dày | 80mm |
| Phụ kiện | Đường ray, cuộn, tay cầm, khóa, vv |
|---|---|
| Kết thúc. | Chất có chất anodized, bột hoặc hạt gỗ |
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
| Độ dày | 85-100mm |