| Material | Aluminum Frame And Soundproof Fabric Panel |
|---|---|
| Surface | MDF Board |
| Size | Customized Size |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers, Etc. |
| Sealing System | Magnetic Or Mechanical |
| Vật liệu | Khung nhôm và bảng vải cách âm |
|---|---|
| Bề mặt | Bảng MDF |
| Kích cỡ | Kích thước tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Hệ thống niêm phong | Từ trường hoặc cơ học |
| Hệ thống niêm phong | từ tính hoặc cơ khí |
|---|---|
| Hoạt động | Thủ công |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| Bề mặt | Ván MDF |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
|---|---|
| Hệ thống niêm phong | từ tính hoặc cơ khí |
| Hoạt động | Thủ công |
| Xếp hạng lửa | LỚP A |
| Kích cỡ | Kích thước tùy chỉnh |
| Operation | Manual |
|---|---|
| Fire Rating | Class A |
| Sealing System | Magnetic Or Mechanical |
| Size | Customized Size |
| Surface | MDF Board |
| Độ dày | 12mm |
|---|---|
| Chiều rộng | 610mm |
| Bảng mặt | 4.5mm Calcium silicate board |
| Sức mạnh treo | Trên 45kg |
| Giấy chứng nhận | CE, ISO, SGS |
| Kết thúc. | Chất có chất anodized, bột hoặc hạt gỗ |
|---|---|
| Phụ kiện | Đường ray, cuộn, tay cầm, khóa, vv |
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
| Chống cháy | Hạng A |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm và tấm kính nóng |
| Cài đặt | di động |
|---|---|
| Sử dụng | Văn phòng/Không gian thương mại |
| Màu sắc | Rõ rồi. |
| Chiều cao | Có thể tùy chỉnh |
| Độ bền | Cao |
| Phụ kiện | Đường ray, cuộn, tay cầm, khóa, vv |
|---|---|
| Độ dày | 80mm |
| Bảo hành | 5 năm |
| Sử dụng | Thích hợp cho khách sạn, phòng hội nghị, văn phòng, vv. |
| cách âm | Lên đến 50dB |
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
|---|---|
| Đánh giá lửa | Lớp A |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |
| KÍCH CỠ | Kích thước tùy chỉnh |
| Hệ thống niêm phong | từ tính hoặc cơ khí |