| Ứng dụng | Văn phòng, Phòng họp, Studio |
|---|---|
| Trọng lượng | 25kg/m2 |
| Vật liệu khung | Đồng hợp kim nhôm |
| Kích thước bảng điều khiển | 1200mm x 2400mm |
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Độ dày | 85mm |
|---|---|
| Loại | có thể tháo rời |
| Tính năng | có thể tháo rời |
| Vật liệu | Khung hợp kim nhôm |
| Bảo hành | 2 năm |
| Bề mặt | MDF |
|---|---|
| Khóa bảng cuối cùng | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
| Cửa trong cửa hay không | Do khách hàng quyết định |
| Tính năng | Âm học |
| Cài đặt | Dễ dàng cài đặt |
|---|---|
| Vật liệu bề mặt | Nhôm hoặc kính cường lực |
| Phong cách thiết kế | hiện đại, hiện đại |
| Cách sử dụng | Thích hợp cho không gian văn phòng và thương mại |
| Chất liệu khung | Hợp kim nhôm |
| Tính năng | Âm học |
|---|---|
| cách âm | Lên tới 43-50dB |
| Khóa bảng cuối cùng | Bảng điều khiển tay áo bằng kính thiên văn |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm |
| Bề mặt | Đệm vải cứng |
|---|---|
| Phương pháp lắp đặt | treo |
| Ứng dụng | Văn phòng, Phòng họp, Studio |
| Hiệu suất âm thanh | NRC 0,85 |
| Trọng lượng | 25kg/m2 |
| chiều cao | 2000-6000mm |
|---|---|
| Tính năng | Có thể gập lại |
| Lựa chọn cửa vượt qua | Cửa đơn hoặc đôi |
| đánh giá lửa | Hạng A |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
|---|---|
| Trọng lượng | 28-38 |
| Độ dày | 80mm |
| Hoạt động | Bằng tay hoặc điện |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Tính năng | Có thể gập lại |
|---|---|
| Nhãn trên và dưới | Cao su đệm hai |
| Chiều rộng | 500-1228 mm |
| Ưu điểm | Không có đường sàn |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Đánh giá lửa | Lớp A |
|---|---|
| Bề mặt bảng điều khiển | Melamine, vải, da hoặc gỗ Veneer |
| Hoạt động | Thủ công |
| Bề mặt | Ván MDF |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |