| Bưu kiện | Hộp Gỗ Sắt |
|---|---|
| Đặc trưng | Xây dựng đơn giản, cài đặt dễ dàng |
| Vật liệu bề mặt | Chọn theo khách hàng |
| Phương pháp cài đặt | vách thạch cao |
| Tính năng | có thể tháo rời |
| Operation | Manual |
|---|---|
| Surface | MDF Board |
| Fire Rating | Class A |
| Size | Customized Size |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers, Etc. |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers, Etc. |
|---|---|
| Operation | Manual |
| Size | Customized Size |
| Fire Rating | Class A |
| Sealing System | Magnetic Or Mechanical |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
|---|---|
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Surface | MDF |
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Đặc trưng | Xây dựng đơn giản, cài đặt dễ dàng |
|---|---|
| Tính năng | có thể tháo rời |
| Phương pháp cài đặt | vách thạch cao |
| Bưu kiện | Hộp Gỗ Sắt |
| Vật liệu bề mặt | Chọn theo khách hàng |
| Door within door or not | Decided By Customer |
|---|---|
| Soundproofing | Up To 43-50dB |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
| Feature | Acoustic |
| Last Panel Closure | Telescopic Sleeve Panel |
|---|---|
| Door within door or not | Decided By Customer |
| Surface | MDF |
| Application | Conference Rooms, Banquet Halls, Exhibition Centers |
| Track System | Aluminum Track With Roller |
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
|---|---|
| Phạm vi hợp đồng | 22,5 mm |
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Sử dụng | Phòng họp |
| Trọng lượng | 28-38 |
| Phụ kiện | Đường ray, cuộn, tay cầm, khóa, vv |
|---|---|
| Kết thúc. | Chất có chất anodized, bột hoặc hạt gỗ |
| Chức năng | Cách âm, chống cháy, di chuyển |
| Thiết kế | Hiện đại và thanh lịch |
| Độ dày | 80mm |
| Hệ thống theo dõi | Top Hưng Hoặc Tầng Hỗ Trợ |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng hội nghị, phòng tiệc, trung tâm triển lãm, v.v. |
| Sử dụng | Khách sạn, trung tâm hội nghị |
| Độ dày | 100mm |
| Vật liệu | Khung nhôm và tấm vải cách âm |